' MAGUFULI aelewe UTAWALA wake Umekuja na UTAPITA' - MBOWE

  • 🎬 Видео
  • ℹ️ Описание
Invalid campaign token
' MAGUFULI aelewe UTAWALA wake Umekuja na UTAPITA' - MBOWE 4.5
#Mbowe #EstherMatiko #Chadema #Upinzani #Ukawa #CCM #Tanzania

Скачать — ' MAGUFULI aelewe UTAWALA wake Umekuja na UTAPITA' - MBOWE

Скачать видео
💬 Комментарии к видео
Автор

ASANTE MH MBOWE KWA MANENO YENYE HEKIMA NA BUSARA YALIYO JAA UJUMBE MZITO BABA KARAMA YAKO UNAITUMIA VIZURI JAPO UNAO TUPIGANIA BADO KUNA WENYE UELEWA MDOGO WANATUMA UJUMBE WA MATUS KEJELI DHARAU LAKINI HATA YESU ALIKUJA KWA AJILI YAKUWAOKOA WENYE DHAMBI LAKINI HAOHAO WALIMTEMEA MATE LAKINI HAKUACHA KUITENDA KAZI ALIOTUMWA NA BABA NAWE USIKATE TAMAA KUTUPIGANIA TUSIO JITAMBUA MUNGU NDIE ATAKAE KULIPA

Автор — Aulelius Mgaya

Автор

You have lost focus in opposing the government, you are the people who use to cut deals with corrupt government agencies now that every loophole has been sealed up you must also pay taxes like every citizen.

Автор — Alfonso Minari

Автор

Eti Hakuna Uhuru wa Habari huku ukijampa tunasikia hadi Rwanda.

Автор — Tumaini peter

Автор

Chadema inaongoza CCM inatawala tuuu...

Автор — Denis Njiro

Автор

Eti Hakuna amani Mbona sisi Raia Tunasafiri kwenye Mapori Usiku kucha hatuoni shida watu Wanakula bia Usiku kucha

Автор — Tumaini peter

Автор

Hamjawah kukosa maneno ya kuongea kumsema rais wetu ivi mlitaka awafanyie nn ili muone yuko vizuri. jaman ata ww ungeingia ikulu bado kuna watu wangekukosoa tu ebu mwachen rais wetu ainue uchumi wa taifa letu

Автор — Rehema Amon

Автор

Nikweli yakomakovu makubwa ya ukosefu wa amani

Автор — Fredy Lukwaro

Автор

Mheshimiwa Mbowe unaongea point tupu lakini wajinga wa chama fulani wameshalogwa na ujinga wa ccm

Автор — Raymond Msigwa

Автор

Watu hawaoni reality wao ni ushabiki tu

Автор — George Zablon

Автор

Pray Aganst the interruption of Demcras practices(by Prophet Tb Joshua)

Автор — Valeriana Nziku

Автор

Kila Jambo Lina Mwisho Mungu Atukumbuke tu Tumuogope Mungu siyo Binadamu Mungu ndiye kila kitu katika Maisha yetu

Автор — Samson Magesa

Автор

Ooh My God....You're my saviour ....am so inspired. ..
100% well truth

Автор — Nassor Rassy

Автор

Yaani kweli mheshimiwa kila jambo lina mwisho wake

Автор — Samweli Kaiga

Автор

Mnacho pigania nyie wanasiasa kumbe ni kusifiwa tu haijalishi sifa ni zakweli au za uongo

Автор — Mbwana Seif

Автор

Ni kweli kabisa Mh MBOWE kwni wapane wapinzani anaopa nini au hajiamin na uongozi wako

Автор — Aboubakar Massooud

Автор

Ni kweli kabisa Mh MBOWE kwni wapane wapinzani anaopa nini au hajiamin na uongozi wako

Автор — Aboubakar Massooud

Автор

ofcoz no longer at ease but a history will judge us

Автор — YUSUFU KAZAMBA

Автор

Nnakuelewa sanaa mbowe tuko pamoja daima

Автор — Seleman Hemedi

Автор

Watanzania muwafundishe au muwahubirie kufanya kazi wakipata hela watathamini maisha yao sasa nyinyi mnawapotosha waendelee kusikia mahubiri ya demokrasia au Uhuru wakati Uhuru upo toka 1961 sisi hatuhitaji mahubiri muache watu wafanye kazi

Автор — Hashim Abdallah

Автор

Kama tunajua utawala wa Magufuli utapita na watu wamezibwa midomo, hapa nikusubiri huu utawala upite kumbe na hivyo tutaongea.

Haina haja hata ya kutamka kwamba watu wamezibwa midomo ilihali utawala wake utapita.
Ahsante mbowe kwa kuwajulisha waliozibwa midomo kwamba wavumilie kwani utawala ni mpito.

Автор — BAHATI B. KIDESELA